Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Haya ni Majina Matatu ya KIUME Ambayo Yamebadilika Kuwa ya Kike

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Haya ni majina ambayo kiasili ni majina ya kiume lakini kwa namna ya kipekee kabisa yamebadilika sura na mtazamo na sasa yanaonekana kama majina ya kike, hii inatokana na wanawake maarufu kuyatumia majina hayo kama majina yao ya kazi.

1. Uwoya: Chanzo Irene Uwoya..

2. Sepetu : Chanzo Wema Sepetu

3. Mobetto : Chanzo Hamissa Mobetto.

Imagine mwanaume uitwe Paul Mobetto, yani haliendi kabisa, Jackson Uwoya, Peter Mobetto, John Sepetu

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments