Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Haya Wajuba Kumekucha Huku..Huu Ndio Muonekano Mpya Mashalove Baada ya Operation ya Kupunguza Manyonyo na Kiuno




Majasiriamali na video vixen hapa Bongo, @mashalovietz amepost muonekano wake mpya baada ya kufanyiwa upasuaji huko nchini uturuki.

Masha love aliondoka siku kadhaa nyuma kwenda kufanyiwa upasuaji wa matiti na kuedit shape kidogo. Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Masha ameandika👇

“Ahsante Mungu kwa kila jambo wewe ndio muenza wa kila kitu kama sio wewe nisingekua hivi leo nashukuru sana kufanikisha ndoto yangu ya muda muda mrefu nawashukuru nyote mliokua nami kwa kuniombea hadi nimesimama na kuwa mzima ILOVE MY SELF”

Japo kuna waja wanadai ni editing😁🙌

Follow @sajomedia kwa taarifa za burudani. YouTube link kwa bio.🙏

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

3 Comments

  1. Thanks for the wonderful share. Your article has proved your hard work and experience you have got in this field. Brilliant .i love it reading. 룰렛

    ReplyDelete

  2. I intended to put you one very small word to help give thanks as
    before with the extraordinary thoughts you have shared in this case. 일본경마

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)