Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Jamaa Aaga Dunia Kabla ya Kupokea Mamilioni Aliyoshinda Kwenye Jackpot ya Kamari





Gregory Jarvis alishinda KSh 4.9 milioni kwenye jackpot ya mchezo wa kamari mnamo Septemba 13, katika klabu moja mjini Michigan
Hata hivyo, hakuweza kuchukuwa hela hizo ghafla sababu ya kukosa nambari ya siri
Kwa bahati mbaya alipatikana ameaga dunia Septemba 24, akiwa ameweka tikiti ya ushindi ndani ya mifuko ya jaketi yake
Familia yake ilipewa pesa hizo KSh 4.9 milioni baada ya kifo chake
Mwanamume mmoja mwenye umri wa miaka 57, ambaye alishinda KSh 4.9 milioni kwenye jackpot ya mchezo wa kamari amepatikana ameuawa kabla ya kupokea pesa hizo.

Jamaa Aaga Dunia Kabla ya Kupokea KSh4.9M Alizoshinda Kwenye Jackpot ya Kamari
Gregory Jarvis aliaga dunia kabla ya kupokea KSh4.9M alizoshinda kwenye jackpot ya kamari.
Gregory Jarvis kutoka nchini marekan alishinda hela hizo mnamo Septemba 13, akicheza katika Club Keno mjini Michigan

Hata hivyo, hakuweza kuchukuwa hela hizo ghafla sababu ya kukosa nambari ya siri na hivyo alikuwa anasubiri nambari mpya, People.com iliripoti.

Apatikana ameuawa
Alionekana mara ya mwisho Septemba 19, akibughia vinywaji katika baa moja ya Michigan na kisha siku chache baadaye mwili wake ulipatikana karibu na mashua yake.


 
Shukuru Mungu Uko Hai: Jamaa Anusurika Kifo Baada ya Gari Lake Kutumbukia Bahari Hindi
Polisi wanaamini kuwa Jarvis aliteleza na kuanguka akifungua mashua yake na waliondoa uwezekano wowote wa watu kuhusika katika kutoweka kwake.

Alikuwa ameweka tikiti ya ushindi ndani ya mifuko ya jaketi yake na familia yake ilipewa pesa hizo KSh 4.9 milioni baada ya kifo chake.

Matokeo ya upasuaji wa maiti ulionyesha kuwa marehemu alipata majeraha mabaya ya kichwa kabla ya kuanguka.


Mwanamume afariki dunia baada ya kupata kazi
Katika taarifa tofauti, mwanamume mmoja raia wa Ghana mwenye umri wa miaka 30, aliyetambuliwa kama Andrew Adomako-Jassie, anaripotiwa kufariki siku moja baada ya kupata kazi mpya katika Idara ya Uhamiaji ya Ghana.

Katika posti iliyosambazwa kwenye Twitter na rafiki yake marehemu, alisema kuwa Andrew alikuwa amefuzu chuo kikuu na kuhangaika miaka mitatu bila kupata ajira kabla ya mlango huo kufunguka.

Marehemu alikuwa anatazamiwa kuanza kazi hiyo Jumatatu, Disemba 14, lakini alilalamikia maumivi ya kichwa na kuaga dunia siku hiyi ya kwanza kazini.

Mrembo wa Chips Mwitu Aliyeshambuliwa na KOT kwa Kuvaa Kimini Aomoka Vinoma, Aletewa Magudigudi
Hadithi hiyi ilivunja nyoyo za wanamtandao wengi huku wakilaumu maisha kwa kutokuwa na huruma.

 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments