Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Jinsi Nilivyomaliza Harufu Mbaya Kwenye Mwili Wangu, Kila Mara Mume Wangu Alikuwa Akilalamika

 

Ama kwa hakika mwanamke ni mtu anayepaswa kuwa msafi kila mara. Hii ilikuwa tofauti na hali  yangu kwani swala la kuwa nadhifu lilikuwa ni ndoto. Kwa jina ni Kathure kutokea kwenye  kaunti ya Meru. Nilikuwa kwenye ndoa kwa muda wa miaka 6 sasa. Tulikuwa tunaishi kwa  furaha na upendo na mume wangu kwani ndoa yetu ilikuwa yenye upendo na kuaminiana kila  wakati. Nilimpenda mume wangu ajabu na sikutaka kuwa na ugomvi naye hata kwa wakati  mmoja kwani hata tulikuwa tumechumbiana kupitia harusi kubwa iliyofanyika mbela ya umati  wa watu kutoka katika familia yake na familia yangu. 

Siku ziliposonga, nilianza kukumbwa na shida ambazo kamwe sikuelewa kabisa. Mwili wangu  ulikuwa ukitoa jasho jingi lililoandamana na harufu mbaya. Harufu ile ilikuwa mbaya hata zaidi  kwani hata nikitumia manukato ama mafuta yenye harufu nzuri harufu ile haikuwa inakwisha. Kila mara nilipokuwa kazini nilishanga kwa nini watu hawakupenda kuka karibu name na kila  mara nilipowakaribia marafiki zangu pale kazini walisema kwamba nilikuwa na harufu mbaya  isiyokuwa ya kawaida. Mume wangu chumbani pia alikataa kunitimizia swala la ndoa kwani  alisema harufu mbaya iliyokuwa ikitoka kwenye mwili wangu ilikuwa inamnyima hamu ya  nunitimitizia tendo la ndoa kila siku. 

Ama kwa hakika nilijaribu mafuta mengi ya kuimarisha manukato yangu hata baada ya kukoga  lakini hakuna suluhisho nililokuwa Napata kwa wakati ule. Kwa mara nyingi nilibakia mtu  aliyejitenda kutoka kwa watu wengine kwani kila mara niliogopa wangelalamikia hali yangu ya  kutoa harufu mbovu kutoka mwilini mwangu. Dawa zote za kusitisha harufu ile nilizokuwa  nimepewa na baadhi ya watu tajika hazikuwa na umuhimu wowote kwani harufu ile ingali 

ilikuwa. Hali ile ilipelekea mimi na mume wangu kuwa na mvutano kila mara. Mara nyingi hata  aliogopa kulala na mimi kwenye kitanda kimoja kwa kusema kwamba harufu mbaya niliyokuwa  natoa ilikuwa inamfanya kutokuwa na hamu name. 

Kila mara angelala sebuleni swala ambalo ama kwa hakika lilinikosesha usingizi kwa kila hali. Baada ya kufanya utafiti wangu kwenye mtandao, nilipatana na daktari Kiwanga kutoka kwenye  wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo daktari huyu wa tiba asilia alikuwa amewasaidia  watu kadha kutokana na swala kama langu. Nilimpigia simu na baada ya wiki moja nikawa  nimefika afisini pake kupata nafuu. Alinichanganyishia madawa ya asilia na kunipa. Alinipa pia  mafuta ambayo alinipa wosia kuwa kila baada ya kutoka maliwatoni niwe nikijipaka kwenye kila  sehemu ya mwili wangu. Baaada ya siku tatu, mume wangu alianza kusema kwamba nilikuwa  na harufu nzuri na hapo nikajua kwamba dawa za daktari Kiwanga zilikuwa zinafanya kazi. Kazini hakuna yeyote aliyelalamikia harufu yangu mbaya kama hapo kitambo. Mungu akubariki  daktari Kiwanga. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi  zaidi. 


 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments