Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Jinsi Nilivyopata Afueni na Kupata Haki Katika Kesi Yangu ya Shamba, Hii ni Baada ya Mume Wangu Kuaga Dunia

 


Jina langu ni Waithera kutoka katika kaunti ya Nairobi. Tulimiliki shamba katika mtaa wa  kifahari wa Runda ambapo shamba hilo lilikuwa takriban ekari kumi. Mimi pamoja na mume  wangu tulikuwa na hati miliki ya shamba lile na hate tulikuwa tumejenga nyumba za kokodi  katika shamba hilo. Muda ulivyosonga, mume wangu alipata ajali mbaya ya barabarani na  kufariki aluipokua akipokea matibabu katika hospitali ya Aghakan mjini Nairobi. Alivuja damu  nyingi na kwa hivyo siku yake ya kuaga dunia ilikuwa keshafika kwani tulijaribu tuwezavyo  kumpa nafuu lakini muda ulikuwa finyu ama kwa hakika. 

Baada ya wiki moja hivi, palijitokeza jama moja bwanyenye aliyedai kwamba alikuwa mmiliki wa  shamba letu. Si hayo tu kwani pia alipeleka kesi kotini kufuatia swala hilo kwamba alitaka  kulichukua shamba letu. Ama kwa hakika swala hilo lilinivunja moyo kama mjane kwani niliona  ujio wa jama yule kama ilikuwa ni uchokozi tu. Alianza hata kunipa vitisho kwamba alinipa siku  chache ili niweze kumpa hati miliki za shamba lile. Sikuwa tayari kufuata wito wake kwani  nilifahamu fika kwamba shamba lile lilikuwa langu na mimi na marehemu mume wangu ndio  tulikuwa wamiliki haswa wa shamba lile. 

Baada tu ya kumzika mume wangu hali ilianza kuchacha kwani jombi yule alikuwa akiwalipa  vijana mtaani ili waweze kunitishia niligeze kamba na kutwaa shamba lile. Mara kesi aliyoweka  mbela ya koti thidi ya shamba ilianza na hapo nilikuwa mwenye wasiswasi kwamba jama yule  angeshinda kesi ile na kulichukua shamba langu. Jama yule alikuwa ni mbunge katika eneo lile  na kwa hivyo alikuwa na uwezo wa hata kushurutisha kesi kuamuliwa kulingana na maoni na 

matamanio yake. Ama kwa hakika nilikuwa mtu mwenye wasiwasi mkubwa. Hapo rafiki yangu  Riziki kutoka kaunti ya Mombasa alinishauri kwamba palikuwepo na daktari wa miti shamba  Kiwanga ambaye angesuluhisha swala lile kwa muda mfupi iwezekanavyo. Alininipa nambari ya  daktari Kiwanga na hapo nikampigia simu na kutenga muda wa kuonana naye. Baada ya wiki  nilikuwa kwa dakatri yule. Alininishughulikia kwa kunipa vijidude alivyonismabia ningeeda  navyo kwenye siku ya maamuzi ya kesi yangu kotini. 

Nilirejea nyumbani na siku ile ilifika. Niliadamana na dawa zile za kienyeji kotini kwa imani  mambo ya daktari Kiwanga yangetimia. Jaji alitoa uamuzi kwamba shamba lilikuwa letu na  marehemu mume wangu. Jombi yule isitoshe alitozwa faini ya laki mbili kunilipa kwa kutaka  kuchukua mali isiyo yake kwa njia ya kimabavu. Nashukuru sana daktari Kiwanga kwa usaidizi  wako. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965, 

barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi  zaidi.


 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments