Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kalameni Kaachiliwa Baada ya Miaka 4 ya Gerezani, Alikuwa Kashutumiwa na Ubakaji

 


Ilikuwa afueni kwa mwanaume mmoja kwa jina Isaac kutoka katika kaunti ya Busia baada ya  kuwachiliwa na mahakama moja huko Kisumu. Alikuwa kashutumiwa kwamba alikuwa  amembaka msichana mmoja wa shule mjini Busia mwaka wa 2016. Kulingana na jama zake,  msichana huyo alikuwa na uhusiano wa mapenzi na jama wao lakini mambo yakabadilika kwani  jama alikata matakwa ya kidosho yule ya kumpa hela fulani. Hapo msichana yule alimshtaki na  hapo jama akawfungwa jela. Kesi yake imekuwa ikihairishwa kwa wakati mwingi na hate wakati  mwingine karani wa mahakama walisema kwani faili za kesi ile zilikuwa zimetoweka. 

Jama alibaki kuhangaika kwenye rumande. Familia yake vile vile ilikuwa yenye mshangao ni vipi  jama wao alikuwa kashutumiwa kufanya ubakaji ilhali msichana yule alikuwa keshakubali  washiriki ngono na jama wao. Jama alitoka rumande akiwa myonge ajabu na ilikuwa shangwe  na nderemo kwa jama zake ambao walikuwa wamekaa muda mrefu bila kumwona kijana wao. Kulingana na baba ya jombi yule, alienda kutafuta usaidizi wa daktari tajika wa miti shamba kwa  jina Kiwanga ambaye alifanya mshukiwa kishinda kesi. Siku hiyo kwenye uamuzi wa kesi, jaji  alisema kwamba jama yule awachiliwe kwani kesi ile haikuwa na ushahidi wa kutosha  kumhukumu jama ule. Hii ilikuwa ni afueni kubwa ajabu kwa jama yule. 

Familia yake ilikuwa keshatumia pesa nyingi ajabu kwa ajili ya kila baada ya wiki moja kifika  kotini. Jama yule alikuwa mwenye furaha si gaya kwani hata alisimulia mateso aliyokuwa  akipitia pale kwenye rumande. Alisema hii ilimpa funzo kwamba sio kila mtu umwonaye  hukutakia mazuri kama jinsi mpenzi wake aliyekuwa amemdhamini alivyomsukuma hadi 

kukamatwa kwake. Babake kijana yule alikuwa amepewa dawa fulani za kienyeji na daktari  Kiwanga na ambazo Kiwanga aliwaelezea kwamba siku ya uamuzi wa kesi ile waneggeenda na  dawa zile kotini kama wamezificha. Ilibainika bayana kwamba dakatari Kiwanga alikuwa ni mtu  ambaye alikuwa tegemeo katika maisha ya binadamu ya kila siku. 

Wanafamilia wale walifika kwa pamoja na kufanya sherehe kwa ajili ya kushangilia kuachiliwa  kwa kijana yao baada ya tuhuma za ubakaji. Ama kwa hakika shangwe na nderemo zilitawala  anaga nyumbani pale. Familia ilitoa shukurani kwa daktari huyu wa miti shamba kwa ajili ya  usaidizi wake wa kumtoa mwanao kwenye mtego wa sheri. Daktari Kiwanga hutibu maradhi  kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha  shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa  maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na  mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya  kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye  matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu  kwa nambari +254769404965

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti  wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments