Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kifafa Kilitokomea..Mama Mzazi Alipata Nafuu Baada ya Kukutana na Daktari Bingwa

 


Ama kwa hakika kila mtu hufurahia kuona wapendwa wao wakiishi kwa amani na wenye afya  kila siku. Hali ilikuwa tofauti kwetu kwani mama mzazi alikuwa katika hali mbaya ya kifafa ambayo kila mara ilitukosesha usingizi kama wanawe. Kwa jina ni Kamau Kutoka Nyamira. Kifafa  ama kwa hakika kilikuwa ni donda sugu katika familia yetu haswa kwa mama yetu mzazi. Mama  alikuwa na miaka sitini na saba na hapo akaanza kuonyesha dalili za kuwa na kifafa. Kila mara  alianguka na kuanza kufanya kama mtu aliyekuwa akizimia. Swala hili lilitupa mchanganyiko wa  mawazo kama wanawe kwani ugonjwa ule haukumpa mama yetu fursa nzuri ya kuzeeka  polepole. 

Kila mara tulimpeleka hospiltalini kwani kila alipoanguka alikuwa akipoteza fahamu. Hali hii  ilitufanya kupoteza hela nyingi kwa ajili ya shughuli za matibabu za mama yetu. Kila wiki  angepelekwa hsopitalini ambapo tungetumia pesa nyingi ili apate nafuu. Ama kwa hakika  alikuwa kipenzi chetu na hivyo hatungekata kumpeleka hospitalini ili aweze kupata nafuu. Madungu zangu wengine nao walisema kwamba pengine ilikuwa ni uchawi ama mambo ya  ushirikina yaliyomfanya mama kuwa na shida ile kwanza katika umri wake na wakati ule. Ilitupa  kazi ngumu kwani hatukuwa tukimwacha nyumbani peke yake. 

Alikuwa akipelekwa hadi msalani hii ilikuwan kazi ngumu iliyotokana na zimwi hili la ugonjwa  wa kifafa. Tulijaribu kumtafutia tiba kutoka kwa madakatri wengine wenye tiba asilia lakini  wote walikuwa kila mara wakikula pesa zetu kwani ugonjwa ule ulikuwa kila mara ukirudi kwa  mama yetu swala ambalo lilikuwa likitutamausha kama wana wake. Mama alianza kupoteza  iamani na hata wakati mwingine akaanza kusema kwamba tumwache afariki kwani alikuwa 

ameishi muda wa kutosha kwenye dunia. Hatukutaka vile kwani upendo wetu kama wanawe  kwake ulikuwa wa kweli na kwenye kiwango cha juu. Kila aliyesikia wito wa mama yetu  hakufurahikia kabisa. Kila mtu alitaka aendelee kusishi kwani alikuwa mzuri wa kutoa wosia na  kusaidia katika mambo mbalimbali ya kifamilia. 

Hapo ndipo tulipatana na dakatri Kiwanga ambaye rafiki wa familia alitushauri kwamba daktari  huyu wa miti shamba alikuwa na uwezo tajika wa kusuluhisha shida kama zile kwa tiba yake  tajika. Tulichkua nambari ya daktari Kiwanga na kuwasiliana naye kwani tulitaka afueni ya  haraka kwa mama yetu mzazi tuliyemdhamini. Tulipeleka kwa daktari Kiwanga na hapo  akashugulikiwa. Daktari Kiwanga alitupa imani kwamba hali ilikuwa shari kwani tiba ya  mitishamba aliyokuwa amempea ilikuwa yenye mafanikio. Tulirejea nyumbani na kuwa na  imani kwamba hali ya mama yetu ilikuwa shwari. Ama kwa hakika hakuna nlolote ambalo  lilitokea tena kwa mama kwani daktari Kiwanga alikuwa kesha tupea suluhisho. 

Hivyo ndivyo tulivyopata nafuu ya mama kutokana na ugonjwa wa kifafa. Daktari Kiwanga  hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo.  Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata  mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo  ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii  kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora  yenye matamanio. 


Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga  simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea  wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments