Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kutana na Jamaa Aliyekuwa Meneja wa Benki Lakini Akaishia Kuwa Chokoraa



Alikuwa meneja wa Barclays akiwa na umri mchanga lakini tamaa ya pesa ikamfanya kufutwa kazi
Alikamatwa baada ya kujihusisha na genge la wizi wa mabenki na akafungwa miaka mitatu gerezani
Baadaye aliishia kuenda mitaani na kuwa chokoraa kwa miaka kadhaa kabla ya kuokolewa na kupelekwa katika makao ya watu wazee
Simulizi za Ben Wahiu Mwangi kutoka kaunti ya Murang’a aliyezaliwa mwaka wa 1948 ni kama filamu.

Kutana na Jamaa Aliyekuwa Meneja wa Benki Lakini Akaishia Kuwa Chokoraa
Mwangi Wahiu aliyekuwa meneja na kisha kuishia kuwa chokoraa. 

Wahiu alikuwa mtu mwenye maisha ya kutamaniwa baada ya kuwa meneja wa benki akiwa na umri wa miaka 20.

Hilo lilifanyika baada ya kukutana na aliyekuwa rais Mzee Jomo Kenyatta aliyeandika barua ili Wahiu apewe kazi kwenye benki hiyo tawi la Moi Avenue.

Hata hivyo, hulka zake ziligeuka mwiba katika maisha yake na baada ya miaka minane akafutwa kazi alipohusika katiak sakata.


Kwenye mahojiano na gazeti la Standard, Wahiu mwenye miaka 73 alisema alikuwa akiishi maisha matamu yenye pesa.

Baada ya kufutwa kutoka benki, aliketi na kuchora jinsi ataendelea kupata pesa za kujiendeleza.


Alirudi kijijini na kumtafuta bwanyenye Ken Matiba aliyempa kazi nyingine na wakafanya kazi kwa muda akiwa kama mtu wake wa kufanya hesabu.

Hata hivyo, alijipata pabaya tena alipompora na akaachishwa kazi hiyo na kulazimika kuendelea kuwa mkora wa jiji.

Ni hapo ambapo aliungana na genge lililokuwa likipora mabenki humu nchini lakini wakajua mkono wa serikali ni mrefu.

Alikamatwa na kufungwa gerezani kwa miaka mitatu ambapo anasema maisha yake yalichukua mkondo mbadala.

 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments