Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Lemutuz "Huu ni Mwanzo tu ni Aibu Kwa Yule Askofu na Mbunge wa Kuteuliwa Waliopinga Chanjo"


LE SUPERBRAND!: ZE AKILI ZANGU ZA USIKU LIVE! ....HATIMAYE kutokana na Kazi kubwa ILIYOFANYWA NA SERIKALI YA AWAMU YA SITA YA RAIS SAMIA ya kupigania Chanjo sasa Jumuiya za Kimataifa zimeanza KUTUELEWA NA KUTUKUBALI .....so kuanzia Tarehe 11/10/2021 Tanzania tutaondolewa kwenye List ya ALAMA NYEKUNDU huko UINGEREZA na hakutakuwa tena na Masharti magumu ya Kuingia nchi hiyo .....HUU NI MWANZO TU WA YANAYOKUJA JINSI YANAVYOFURAHISHA ......pia ni AIBU KUBWA SANA kwa baadhi ya Ndugu zetu hapa Nyumbani WALIOPIGANA SANA KUPINGA CHANJO kuanzia yule ASKOFU mpaka Mbunge wa CCM wa kuteuliwa na Rais walipigana sana kupinga Chanjo ......LAKINI UPANDE WA WENGI SIKU ZOTE NI UPANDE WA MUNGU .....WAMESHINDWA NA AIBU JUU! ......Rais wetu na Wananchi TULIOKUBALI KUCHANJA KWA HIARI TUMESHINDA ....wameanza UINGEREZA then watafuatia na USA NA EU na hatimaye Dunia nzima .....TULIWAAMBIA MNAOPINGA CHANJO MNASHINDANA NA MAFURIKO hamiwezi kuyazuia kwa Mikono now mnajua kuwa KUCHANJA NI POA NA NI LAZIMA ilipofikia sasa HAMNA UJANJA MTACHANJA TU! .....MUNGU AIBARIKI TANZANIA! ...RAIS SAMIA KANYAGA TWENDE TUMECHELEWA SANA! ...CASE CLOSED! - @lemutuz_superbrand

 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments