Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Makubwa..Harmonize Awake Bill ya Mwanae Kwa Mwezi Aliyotumiwa na Mama Mtoto

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Kupitia #instastory star na mmiliki wa #kondegang , Harmonize ameweka mtandaoni matumizi ya mwanae #zuukonde kama meseji aliyotumiwa na mama mtoto huyo kupitia #WhatsApp

Kitendo cha star huyu kufanya hivi wewe unakichukuliaje?....

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

1 Comments

  1. Tofautisha kuwajibika kwa ku underperform na ku saliti au kuhujumu huyo Mo aliongelea hujuma.Tunajiuliza je Simba kila ikishinda mfano Magoli yote waliyopata Botswana palikuwa na hujuma cse yote yalikuwa poor clearance.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)