Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mange Kimambi Aingiwa na Furaha ya Ajabu Baada ya Mtoto Wake Kujiunga Chuo Kikuu Durham University


Nyie leo msilaleeeeee. Mtoto wa dada wa taifa ako Durham University. Uwiii jamani nakufaaaaa kwa furaha mimi.


Jamani mtoto wangu ako anasoma one of the top Universities in UK. Maana sio tu kwamba ako chuo kikuu ila ako one of the best universities in the world. Eti mtoto wangu mimi hapa, mpare mie eti mtoto wangu ndo ako Durham University 😳😳uwiii jamani mwenzenu kumbe mwaka 2002 nilizaaga mwanasheria.. 😊😊

Jamani muoneni binti yangu @itscassandrahh siku yake ya kwanza chuo kikuuu…

@itscassandrahh

Uwiiii mwenzenu leo natoa yooooote 

 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments