Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mume Wangu Alipanga Kunifukuza Baada ya Kupata Mchepuko


Kwa jina ni Elizabeth kutoka katika kaunti ya Bungoma. Tulikuwa kwenye ndoa na mume wangu  Benson kwa muda wa miaka minne sasa. Tulikuwa na maisha mazuri kwani hakuna lolote  lililokuwa na kuvunja uhusiano wetu kuja miogoni mwetu. Benson alikuwa ni mwanamume  ambaye alijali maslahi yangu nami nilikuwa wa kuzingatia yote aliyonishauri kwenye ndoa kwani  sikutaka kukosana naye. Baadaye alipata kazi mjini Nairobi na hapo tukawa na makubaliano  baina yetu kwamba angeenda mjini kuifanya kazi ile name ningebaki kijijini. Aliupokelea uamuzi  ule kwa mikono yote na hapo akawa mwenye furaha ajabu. 

Kila mwezi alikuwa akinitumia hela za kufanya shuguli mbalimbali pale nyumbani kwetu. Nilimwamini kwani hakuna hata wakati mmoja mume wangu alionekana kuwavizia vidosho  wengine. Jambo hili lilinipelekea mimi kumwonyesha mapenzi ya dhati. Kila baada ya mwezi  mmoja alikuwa akitembea nyumbani kunijulia hali na hapo sikuwa na shaka ya uwepo wake  mjini Nairobi ilhali hatukuwa naye. Baada ya siku kupita tabia yake ilianza kubadilika. Hakuwa  akipiga simu tena kama ilivyokuwa kawaida yake kila siku. Nilianza kushuku mienendo hii yake  kwani nilishuku alikuwa amepata kidosho mjini. Pesa alizokuwa akituma kila mwisho wa mwezi  zilipungua kwani hata wakati mwingine hakuwa akituma hata senti moja. 

Wakati mwingine nilipompigia simu sauti ya mwanamke ilisikika kwenye simu yake ishara tu  alikuwa keshapata mpenzi mwingine. Nilifunga safari na kwenda Nairobi kujua alipokuwa  akiishi. Hakuwa akishika simu yangu niliupofika. Nyumbani pake nilipigwa na butwa baada ya  kupata mwanamke mwingine kwenye nyumba ile aliyeniambia kwamba alikuwa mke wake na  hakuna lolote ningefanya. Nilienda kulala kwa dada yangu usiku ule kwani sikutaka mapigano  baina yangu na mwanamke yule. Dadangu alinihurumia kwa mambo yaliyonikumba na hata  akanipa ushauri kwamba palikuwepo na dakatari tajika wa miti shamba kwa jina Kiwanga 

ambaye angenisaidia. Alinipa nambari za Daktari Kiwanga na hapo nikampigia simu na kutenga  siku ambayo tungekutana kwa ajili ya usaidizi wake. 

Baada ya wiki moja nilikuwa kwenye ofisi ya dakatri Kiwanga. Nilimwelezea yote yaliyonikumba. Alifanya shughuli zake za mitishamba na kunipa hakikisho kwamba yote yangekuwa sawa na  kwamba mume wangu angerejea nyumbani kwa msamaha. Nilirejea nyumbani na baada ya siku  tatu sikuyaamini macho yangu. Mume wangu alikuja nyumbani akiwa mnyonge ajabu. Aliniomba msamaha kwa yote yalikyoukuwa kesha tokea. Nilimsamehea kwa kuwa nilikuwa  mwenye mapenzi ya dhati kwake. Baadaye tulienda naye mjini. Tangu siku ile mume wangu  amekuwa ni mtu mwaminifu ajabu kwenye ndoa. Pongezi sana kwa daktari Kiwanga kwa  huduma yako. Mtu yeyote ambaye ana shida kama hii anaweza kumtembelea daktari Kiwanga  kwani ndiye daktari tajika wa miti shamba katika eno zima la Afrika ya Mashariki. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio.

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi  zaidi. 


 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments