Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mwanamke Anayetafuta Mume Afunguka Kwa Uchungu "Wanaume Nioneeni Huruma"



Ameandika Malkia wa Buza "WEEEEEH MWANAUME UJEEE BASI NISHUSHE BANGO JAMANI

.
MBONA AUJI CHAGUO LA MOYO WANGU
..
MBONA UNACHELEWA KIPENZI CHANGU
.
NATOLEWA AKILI KWA AJILI YAKO
.
.
FANYA UJE HARAKA NISHUSHE BANGO CHINI
.
USIPOTOKEA HARAKA UONI KAMA NITAENDELEA KUPANDISHA BANGO JUU NITAENDELEA KUTEMBEA HADI LINI
.
.
MUNGU UMESEMA JISAIDIE NAWE UTANISAIDIA SASA NAITAKI HUBA LA MOYO WANGU AJE HARAKA NIMECHOKA 😢😢😢😢

Ameandika mrembo anayetafuta Mume yapata mwezi sasa ✍️

Una nini cha kumwambia?.

 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments