Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Nilipata Ng'ombe Wangu Wawili, Pasta Mmoja Ndiye Alikuwa Amewaiba Kwa Kuwa Alitaka Kulipa Mahari yao

 


Ama kwa hakika kila mtu anapaswa kuheshimu mali ya mwenzake kwa vyovyote vile kwani ndio  undugu unaohitajika. Kwa jina ni Simon kutoka kaunti ya Vihiga. Nilikuwa mfanyibishara haswa  wa kilimo. Nilikuwa na ng’ombe wawili wa maziwa ambao nilikuwa Napata faida nyingi  kutokana na uuzaji wa maziwa kutoka kwa ng’ombe wale. Nilifanya pia ukulima wa nyanya  lakini ule wa uuzaji maziwa ulikuwa na faida mingi sana kulinganisha na ukuzaji wa nyanya. Kazi  hii iliniwezesha kulipia wanangu karo ya pale shuleni, kuwezesha wanangu kupata lishe bora na  hata kufanya maendelea mengi pale nyumbani. 

Watu wengi walitamania kazi yangu na hata wakati mmoja walitaka kujua nini ilikuwa siri yangu  ya kupata pesa haswa katika kilimo na uuzaji wa maziwa. Wengi wao niliona kama wallikuwa ni  mahasidi tu waluiotaka kunichunguza halafu mwishowe wangeleta madhara kwenye shughuli  yangu ya ukulima. Ng’ombe wangu walikuwa wenye afya swala lililotokana na mimi kujua ni kipi  haswa walihitaji ili kuleta faida tele katika swala zima la kutoa maziwa mengi. Siku moja  niliamka na kupata zizi la ng’ombe langu lilikuwa wazi. Kufumba na kufungua macho hapakuwa  na mifugo wangu hawa niliowategemea. Nilikumbwa na mshutuko wa moyo na hata nilidhani  kwamba walikuwa tukaribu. Kumbe walikuwa keshaibiwa na hasidi wangu ambao  hawakufurahikia kazi yangu ile ya ukulima. 

Ama kwa hakika niulikuwa nawapenda wale mifugo wangu kwani faida waliyonipea ilikuwa ni  kubwa ajabu. Niliripoti kwenye kituo cha polisi mjini Luanda kwa kuwa na imani kwamba polisi  wangenisaidia kupata haki lakini kila mara walisema kwamba walikuwa wakifanya uchunguzi 

kubaini ni wapi walikuwa mifugo wangu. Ama kwa hakika sikuridhishwa na matamshi yale ya  polisi kwani nilikuwa nikitaka mifugo wangu kwani nilikuwa nikipata hasara si haba. Mara  Eunice akanielekeza kwa daktari Kiwanga ambapo aliniambia mwanamiti shamba yule angempa  suluhisho la kutosha kupta wezi wale sugu. Nilimpigia daktari Kiwanga simu na kufika kwenye  afisi zake mjini Nakuru. Alinishugulika na kunipa ukakika kwamba baada ya siku mbile wezi wale  wangepatikana. 

Siku tatu baada ya kurejea nyumbani, niliitwa kwenye boma moja kwa uharaka. Nilipofika  nilipata umati mkubwa wa watu nje ya boma la mtumishi wa Mungu. La kushangaza ni kwamba  alikuwa ni pasta wa kanisa letu. Yeye ndiye alikuwa amewaiba mifugo wangu. Alisema kwamba  alifanya vile kwa kuwa alitaka kuwatumia kulipa mahari yake. Umati ule ulimpiga kitutu. Niliwarejesha mifugo wangu ntumbani. Tangu siku ile hakuna yeyote anayethubutu kushika  mali yangu. Pongezi sana daktari Kiwanga kwa usaidizi wako. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965/barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments