Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Niliponywa Ugonjwa Uluonisumbua Kwa Muda Mrefu



Nilipoanza kuona dalili za kukosa kupata hewa ya kutosha kwenye mapafu yangu, nilidhani yakuwa ni homa ya kawaida ambayo ingeisha muda mfupi baadaye hivyo basi, sikuchukulia maanani kuenda hospitali kuweza kuangaliwa na madaktari na kuwezeshwa kupata gangaganga chache ambazo zingeniwezesha kupunguza machungu niliyokuwa nayo.

Mwezi moja baadaye, uchunfu huo haukupungua bali ulongezeka kwa kiwanga kikubwa, nilizidiwa hapo nikaamua kuenda hospitalini kwa maangalizi ya kiafya, Nilikuwa mwenye
mawazo mingi nilipowasili hospitalini humo nisijue cha kufanya, baada ya mazungumzo kadhaa na madaktari, nilitumwa kwenye mahabara ya hospitali kuweza kufanyiwa uchunguzi dhabiti
kubaini gonjwa gani lilikuwa lanisumbua, Daktari wa mahabara aliweza kuifanya shughuli ya uchunguzi wa chembechembe za mwili na kuweza kuniandikia maandishi flani ya utabibu na kunieleza nimpelekee daktari mkuu. Guu baada ya guu niliweza kuwasili kwa daktari na kumpokeza kijikaratasi hicho, alionekana mwenye hofu alipoyasoma maandishi hayo, ghafla
alipasua mbarika na kunieleza kuwa nilikua na saratani ya mapafu,

“Kulingana na utafiti
uliofanyiwa kwenye mahabara yaonekana yakuwa waugua saratani ya mapafu.” Alinena.

Sikuweza kuyaamini matokeo ya uchunguzi wa hospitali hiyo, aje ningeugua saratani ya mapafu
ikiwa miye sijawai vuta sigara maishani mwangu nilijiuliza kimoyomoyo huku nikiondoka hospitali humo mwenye mawazo mengi nisijue cha kufanya wala cha kutenda.

Bila kusita nilitaka kujua ukweli wa utafiti huo hivyo, niliamua kutafta usaidizi kwenye hospitali yenye hadhi ya juu jijini Nairobi, nilitembelea hospitali ya wanawake ya Nairobi na kutaka
kufanyiwa uchunguzi wa kisaratani, kama ilivyosemekana kwenye hospitali ya awali nilibainika kuwa na ugonjwa wa saratani ya mapafu, hapo ndiponilipogundua ni ukweli yakuwa nilikuwa naugua ugoonjwa hatari, Maji yakimwagika hayazoleki, niliamua kuanza kutafta matibabu, hivyo madaktari kwenye hospitali hiyo walianza matibabu hayo kwa haraka, Nilikuwa Nilimulikwe kwa miale mikali kuweza kuangamiza na kuponya vidonda vyenye saratani hiyo kutoka mwilimu mwangu kwa kila baada ya wiki moja, hivyo nilijitolea kufuata maagizo hayo
kwa kuwa niliofia kuyapoteza maisha yangu, Baada ya miezi mitatu hivi, singeweza kuyamudu matibabu hayo kwa kuwa sikua na hela za kutoshakuyashughulikia hayo, juhudi zangu za kutafta wahisani kuweza kunisaidia na hela za matiibabu ziligonga mwamba, hivyo nikaamua kuyaacha matibabu hayo, kuelekea nyumbani kwangu mashambani, magharibi mwa Kenya

Nilipowasili kule yote yakuwa rahisi nilivyodhania yangukuwa kwani nilizidiwa na ugonjwa huo
nisijue la kufanya, Kwa neema za maulana rafiki yangu wa muda mrefu alinitembelea na kunirai kutafta usaidizi kwa daktari wa miti shamba aliyekuwa na uwezo wa kuyatibu magonjwa mengi
saratani ikiwa miongoni mwao, Aliweza kunipa nambari ya daktari huyo, nilimpigia simu na
kuweza kukutana ana kwa ana naye siku iliyofwatia, alinipa dawa za miti shamba ambazo nilinywa kwa muda wa siku tatu nikasikia nafuu ya haraka na kupona gonjwa hiilo sugu,

Namshukuru daktari kiwanga kwa kuniponya. Pia anatibu magonjwa kama Kifua kikuu, kifafa na mengine mengi, pia anatatua matatizo ya kijamii kamaa mtafaruku wa ndoa, shida za
mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na kulinda boma.

Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com

ama wawezakutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com


pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965.

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments