Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Ray C Achafukwa "Hivi Kweli Ndio Hali imefikia Hivi..ya Kutumiana Watu Kwenye Mashow na Kuzomeana Jamani?


Pichani Wasanii Burnaboy na Wizkid wakiimba jukwaa moja... Msanii Ray C ameguswa na kuandika haya:

"Umoja ni Nguvu💪Utengano ni Udhaifu..Natamani ije siku nione haya kwa wasanii wetu wapendwa wa 🇹🇿...Itapendeza sana.Itavutia mno.Inawezekana kabisa sijui tatizo nini hasa.😤Hivi kweli ndio hali imefikia hivi???? ya kutumiana watu kwenye mashow na kuzomeana jamani?Nani kajaza nani hajajaza??🙇‍♀️Kweli??wote kutoka nchi moja🇹🇿?????This is too much aisee.Haipendezi hata kidogo🙇‍♀️Mashindano kwenye biashara yoyote yapo ila sio kwa style hii...Sio sawa kabisa ...Why?To be honest Am sad.😔

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments