Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Ukweli wa KINACHOMTAFUNA taratibu CELINE DION unatisha,DUA zaelekezwa juu yake.


Ukweli wa KINACHOMTAFUNA taratibu CELINE DION unatisha,DUA zaelekezwa juu yake.

Mwaka 1973 akiwa na miaka mitano tu,celine alipafom kwa mara ya kwanza katika harusi ya kaka yake na tangu hapo akawa akiimba sehemu yeyote aliyopata nafasi,akiwa na miaka 12 alishirikiana na kaka yake na mama yake kuandika wimbo wake wa kwanza ulioitwa it was only a dream,na baada ya kuurekodi

Tazama Video Inasikitisha



 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments