Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Unaambiwa Sasa Ukivua Condom BILA Kumwambia Mwenza Wako ni Kosa Kisheria

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Gavana wa jimbo la California Gavin Newsom amesaini sheria inayopiga marufuku uvuaji kondomu bila makubaliano, hii ni baada ya kuwasilishwa kwa muswada ulioitwa "stealthing".

Sheria hii mpya inaifanya California kuwa jimbo la kwanza nchini Marekani kuidhinisha uvuaji wa kondomu bila makubaliano kuwa kosa linaloadhibiwa kisheria ambapo Mtu anaweza kumfungulia kesi Mtu akatakayevua kondomu bila makubaliano yao wakati wa tendo.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments