Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Wezi Warejesha Gari Lililokua Limepotea Majuma Machache Yaliyopita


Imepita miaka sita tangu gari langu aina ya Toyota hilux lilipopotea nilijaribu juu chini kulitafuta  lakini wapi halikupatikana,nakumbuka vizuri jinsi kisa hicho kilipotokea. 

Nlikuwa nafanya kazi na kampuni moja maarufu sana nchini nikiwa kama mfanyikazi wa  kawaida hadi nilipopandishwa madaraka hadi nikawa meneja.Maisha yangu yakachukuwa  mkondo mwingine nikaanza maisha mapya ,awali nilipitia changamoto si haba kwanza  kutembea kwa masaa mengi na kuabiri matatu kila siku ilikuwa inanigharimu fedha nyingi  zaidi,nlifurahia sana nlipopandishwa madaraka katika kampuni ile. 

Kwa kweli rafiki zangu wengine hawakuhisi vizuri na mara nyingi walinionea kijicho lakini sikutia  shaka nlifanya kazi kwa bidii zaidi. Nilipofanya kazi kwa muda mrefu kutokana na marupurupu  ya kila mwezi niliziweka kama pesa ya akiba ndiposa nliamua kununua gari ambalo nililitumia  kwa minajili ya usafiri na kupunguza gharama ya usafiri. 

Baada ya miezi kadhaa rafiki zangu wengine wakawa wananikodi gari wanaenda nayo mahali  kisha wanarejesha huo ukawa ndio mtindo wa kila siku.Siku moja nilichelewa kutoka kazini kwa  vile kwangu nyumbani huwa mbali niliamuwa kupitia njia ya mkato ili nifike haraka sikujua  ilikuwa siku ambayo gari Langu Lingeibiwa. Nilipokuwa napita njia ile niliona gari ambalo  lilikuwa linanifuata kwa kasi sana ,nilipokuwa najaribu kuongeza mwendo wa gari ,gari langu  liligongwa kutoka upande wa nyuma basi niliposimama wanaume wenye miraba walikuja  nilipokuwa nakuniagiza nishuke na niwape ufunguo wa gari,niliposita kuwapa nilizabwa makofi  na kichapo kikali kikafuatia hapo ndipo nilipopoteza fahamu, hapo ndipo gari langu lilipotea. 

Nilipopata fahamu nilijikokota hadi nyumbani nisijue nianzie wapi nimalizie wapi ,siku ilifuatia  nikapiga ripoti kwa polisi ili wanisaidie kutafuta gari langu Lililopotea .Kila siku nilitumai  kwamba walioiba gari langu wangepatikana,polisi walijaribu kila wawezalo lakini walishindwa  nikabaki hivo nisijue cha kufanya. 

Wakati mmoja nilikuwa napitia maswala kadha wa kadha kwenye mtandao wa kijamii  nilipopata nambari ya kiwanga doctors, nilikuwa na hofu lakini nilijikaza kuwapigia na  nilipoongea na wao nakuwaeleza yaliyonipata wakanishauri nisitie hofu gari langu  lingepatikana.Nilikuwa nyumbani kwangu nilipoelezwa na mfanyikazi wangu kwamba kuna  watu wanataka kuniona,nilienda kukutana wao kumbe rafiki zangu niliowadhamini ndio wezi,  rafiki zangu wakipiga magoti huku wakiniomba msamaha kwamba ni wao ndio waliochukuwa  gari langu na wamelirejesha, walisema waliyaona mambo yasiyo ya kawaida na yaliyowatatiza  maishani mwao na wangeyaomba niyasimamishe. Mara tu gari la polisi lilifika  kuwachkuwa.Nashukuru kiwanga doctors sana gari langu lilirudi .Nashauri yeyote  anayekumbana na matatizo ya wizi kutembelea Madaktari wa kiwanga kuweza kupata suluhu.  Madaktari hao wa kiasili pia hutibu magonjwa Kama kifua kikuu, Saratani ya mapafu,Kisonono 

na mengine mengi. Pia wanasuluhisha matatizo Kama ya kimapenzi, Uchawi na kulinda boma  lako kutokana na wezi na mengine mengi. 

Watembelee leo upate suluhu. Kwa mengi tembelea  wavuti www.kiwangadoctors.com

 ama pia waweza kupiga simu kwa  Nambari +254 769404965

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments