Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Agness "Nataka Mwanaume wa Kumlea Awe Anakaa Nyumbani Tu"




Mrembo AGGY BABY Amefunguka Kua Kwa Muda Ambao Alitangaza Kuhitaji Kuolewa kwa mahali Ya shilingi Milioni Mia Tano Wadau Niwengi Wanaotaka Kumuoa Lakini Wengi Wao Hawana Vigezo Vingine Anavyovihitaji

Agness Amefunguka kua yeye Mbali Na kuhitaji mahali Kubwa Lakini Anahitaji Pia Mwanaume Wakumsaidia Kazi Za Nyumbani ,Kumfulia Nguo,Kumpikia Na Mwanaume Huyo Awe Anashinda Nyumbani Tu kufanya kazi za nyumbani Na Sio Kutoka OUT

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments