Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Harmonize Kuingia Studio na 20 Percent Usiku wa Leo.

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Kulingana na post aliyoShare Kupitia insta story yake mwanamuziki @harmonize_tz usiku wa leo anakwenda kukamilisha ahadi yake aliyo itoa wiki kadhaa nyuma alipokua nchini marekani kuhusu kufanya kazi na mwanamuziki mkongwe #20percent.

Kupitia insta story yake Harmonize amepakia kipande cha video akiwa anasikiliza moja ya nyimbo za msanii huyo, na kuandika,↓
“Going in da studio with my brother 20% , Tonight Can't wait”

Msanii huyo mkongwe kwenye game ya BongoFleva ni moja kati ya wasanii wawili (pamoja na #diamondplatnumz) wanaoshikilia rekodi ya kushinda tuzo nyingi za 'KiliMusicAwards' katika usiku mmoja .

✍🏾@keviiiy.iam


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

1 Comments

  1. Umoja ni nguvu. Tajiri akifanya umoja na maskini wengi. Atawanyenyua maskini.. lakini yeye atadhoofika. Tunapendekeza afanye umoja na wakubwa wenzake. Haitakula sana kwake

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)