Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kibibi' Mwigizaji Tamthilia ya Huba Ndani ya Penzi na Millard Ayo, Afunguka


"Sina Uhusiano na @millardayo, ni Mtangazaji ninayemkubali sana. Nilikwenda kwake kwa ajili ya Interview ambayo tulikuwa tunapanga muda mrefu nikakutana naye ofisini nikaomba kupiga naye picha kwa mara ya kwanza alikubali ikaishia hapo" @official_getrudemwita, 'Kibibi' Mwigizaji tamthilia ya Huba.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments