Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kibibi wa Huba "Wanaume Wanaogopa Kunitongoza"


"Pamoja na kuwa ni Staa kwa sasa ila sipati usumbufu wa aina yoyote. Ninachoweza kusema pengine naogopeka (watu wananiogopa) kiufupi wanaume wananiogopa!"

"Kule DM wengi wanaokuja wananipongeza kwa kazi ninayoifanya" @official_getrudemwita, 'Kibibi' Mwigizaji tamthilia ya Huba.

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments