Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mama Samia "Tulifanya Dhambi Kubwa Sana Kuchoma Vifaranga vya Kenya"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


"Tulikuwa tuvutana na wenzetu kutoka Kenya,kila mtu akivutia kwake,bidhaa zikawa zinazuiwa huku na kule, hadi tunachomeana Vifaranga vya kuku mipakani,dhambi kubwa hii tulifanya" Mhe.Samia Suluhu Hassan


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments