Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mange Kimambi Amshukia Diamond Platnumz Vibaya "Harmonize Kasha kulipa Milioni Mia 600 Umemchokonoa nini, Ona Mpaka Siri za Kutumia Ngada zinawekwa Wazi"


Ila Diamond sometimes anapenda sana chokochoko.

Matokeo yake kaondoa attention kwa Rayvanny na kitu kikubwa alichokifanya jana sasa watu wanamfatilia yeye na Harmo.

Mdogo wangu kuna kitu waswahili wanasema tenda wema uende zako. Mbali na hiyo, wewe hukutenda wema wa bure, ulikuwa unafanya biashara na mwisho wa siku mmakonde na Sarah wamekulipa 600M zako ulizowadai sasa mbona bado una maneno mengi?

Na hata huyo Vanny siku akisema atoke wasafi pia atakuwa adui yako. Na nakuhakikishia Vanny yuko wasafi hadi sasa sababu hajapata pesa ya kukulipa. Ngoja na yeye apate jimama lenye milioni 600 uone kama atabaki?

Sasa kama Harmo hana shukurani je na Ruge asemeje juu yako? Ni shukurani gani uliyompa Ruge zaidi ya mitusi? Ila weee leo unataka kina Harmo wakunyenyekeee mpaka kiama?

Come on bwana, the kid paid you 600M let him go in peace.

Migogoro ya wasanii na label zao mbona ipo dunia nzima? Hata huku tulipo kila leo wasanii wanataka kutoka kwenye label, Harmo sio msanii wa kwanza wala hatokuwa wa mwisho kuondoka kwenye label iliyomtoa.

Alafu leo ndio siku ya kwanza nimeona Harmo amekuvunjia heshima. Harmo kajaribu sana kuwa Okay na wewe ila weee hutaki. Watu wanasemaga Ali ana kinyongo sana ila hata wewe uko hivyo kwa watu ambao hawana manufaa kwako. Hata Diva umeanza kumchekea baada ya mimi kusema kuwa huna nguvu juu yake ndo ikabidi ujikaze uonyeshe uko poa na Diva ili uni prove mimi wrong. Au issue ya Ommy, umemuwekea kinyongo hadi kesho. Ni Kiba tu ndo unatakaga kupatana nae na tena ni sababu ya maslahi yako binafsi ili clouds wamkose Kiba. Isingekuwa clouds hata Kiba usingetaka kuelewana nae milele. Una roho mbaya .

Wazungu wanasema don’t throw stones when you live in a glass house. Haya ona mpaka siri yako ya kuvuta unga ambayo watu hawakuniamini siku zile nilivyoposti ile video unastuka stuka nikasema huyu anakula drugs, ila leo umemchokonoa mtu anaekujua kimkundumkundu mpaka ka-confirm kitu ambacho mimi nilisema in 2019.

Na kwa taarifa yako bangi kwa sasa sio issue, it’s legal kwa hapa California na hata Europe nchi kibao. Ila maunga unayokula wewe ni illegal everywhere. Stop it!! By Mange Kimambi

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments