Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Master Jay "Diamond Platnumz Hajamsaidia Mtu ile ni Biashara Ndio Maana Kuna Contract sio Lazima Mtu Akuabudu"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Maneno ya producer mkongwe nchini, @masterjtz juu ya kile kinachosemwa na watu kuwa alicho kifanya @diamondplatnumz kwa @harmonize_tz ni msaada.

Lakini pia namna Diamond ambavyo amekuwa akiona halipwi fadhila na Konde Boy.

Master J amedai anachofanya Diamond si msaada ila ni biashara ndio maaana waliandikiana contract ,na hata kqma ungekuwa msaada basi haimaanishi mtu aje kukuabudu.


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

1 Comments

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)