Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mke Wangu Alinitoroka, Hii ni Baada ya Kupata Ajira Yenye Hela Nzuri Mjini Nakuru

 


Maswala mengi huweza kupelekea wanandoa kukosana kwa wakati mwingi. Nafahamika kama  Chris kutokea kanuti ya Nandi. Nilikuwa nikifanya kazi katika mojawapo ya afisi za kaunti mjini  Nandi. Mke wangu hakuwa na kazi yoyote lakini alikuwa tayari kahitimu kutoka katika chuo  kikuu na mara nyingi alikuwa akifanya majaribio mbalimbali ya kutafuta kazi bila mafanikio. Licha ya hayo yote, nilikuwa nampenda na kumdhamini ajabu mke wangu kwani nilikuwa tayari  kumfanyia lolote. Mshahara wangu haukuwa mkubwa kwa kiwango kikubwa lakini nilikuwa  najinyima ili kumfurahisha mke wangu wakati wowote ule. 

Hali ile iliweza kufanya penzi letu hata linawiri zaidi. Yeye pia alikuwa ni mtu mvumilivu  aliyekuwa akinipokea na moyo wake wote kando na chamgamoto mbalimbali tulizokuwa  tukipitia pamoja. Ama kwa hakika ndoa yetu ilikuwa yenye mapenzi na furaha kila mara.s  nilifanya kila juhudi kuhakikisha kwamba mke wangu siku moja anapata kazi nzuri. Jambo hilo  lilinifanya kuanza shughuli ya kumtafutia ajira katika kampuni mingi ambazo zilitaka watu  wenye tajiriba kama yake. Hali ya kutafuta kazi ilikuwa ngumu mara nyingi kwani kila mara  nilikuwa nazunguka bila madfanikio. Baadhi ya mameneja katika kampuni zingine walitaka  niwahonge ili waweze kunipa nafasi ya kazi lakini kwa hakika wakati ule sikuwa na lolote la  kuhongana. Nilitegemea imani yangu kwamba siku moja mke wangu angefanikiwa katika swala  zima la kusaka ajira. 

Baada ya muda murefu wa kuhangaika alipata ajira kwa baadhi ya hoteli kubwa mjini. Mshahara wa ajira ile ulikuwa maradufu wangu. Mara alianza kuwa na madharau madogo  madogo pale nyumbani na hata mara nyingi alikuwa ni wa kuchelewa kufika nyumbani. Hali ile  ininitamausha kama muwe wake. Kwa mara mingi alianza hata kuniambia niwe nafanya  shughuli pale nytumbani kama kupika na kutayarisha nyumba ilhali yeye alikuwa kajiliwaza tu 

kochini huku macho yake yakiwa kwenye runinga. Sikuwa mtu mwenye furaha kwani hali ile  iniponza kabisa kama mume na kichwa cha familia. 

Siku moja nilienda kazini na kurejea nyumbani kama kawaida. Mke wangu hakurejea nyumbani  kama ilivyokuwa kawaida yake jambo lililonitia wasiwasi kama mume wake. Nilipojaribu  kumpoigia simu nambari yake ilikuwa ni mteja. Hio ilikuwa ishara tu alikuwa keshapata mume  mwingine. Nilibaki nimechamganyikiwa kwa kuwa nilikuwa na mapezi ya dhati kwake. Kupitia  kwa rafiki yangu, niliweza kujua daktari Kiwanga ambapo niliweza kumpigia simu kwani nilikuwa  na uchu wa kumpata mke wangu alipokuwa. Daktari Kiwanga alifanya matambiko yake ya  kiasilia ya kurejesha wapenzi kwenye mahusiano. Alinieleza kwamba mke wangu angejileta  mwenyewe kwani hakuwa mbali. 

Siku moja baada ya kurejea nyumbani mlango wa nyumba nyangu ulibishwa. Nilipofungua  alikuwa mke wangu aliyekuwa akilia kwa uchungu kuhusu aliyokuwa amechukua hatua ya  kundoka kutoka kwa ndoa yetu. Nilimsamehe na tangu siku ile tumekuwa tukiishi kwa amani na  upendo. Asante sana daktari Kiwanga kwa usaidizi wako wa kweli. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965 

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments