Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mpenzi Wangu Tuliependana Naye Kupitia Mtandao Alinihadaa na Kuniibia Pesa za Biashara, Siku zake Zilifika Mwisho

 


Ama kwa hakika watu wengi hupitia magumu kupitia mitandao ya kijamii. Wengine hulagaiwa  na hata wengine kujipata katika shida tofauti za kutisha. Kwa jina ni Moraa kutoka katika kaunti  ya Kisii. Nilikuwa mfanyibiashara tajika katika kaunti ya Kisii kwani biashara yangu ya majumba  ya kukodesha ilikuwa imenoga ajabu kwenye kaunti nzima ya Kisii. Ilikuwa ni matamanio yangu  kuwa na mpenzi kwani nilikuwa nimempoteza mume wangu kupitia ajali ya barabara miaka  miwili tu baada yetu kufunga ndoa. Hali ya upweke ilikuwa imenizidi na hapo nilionelea ilikuwa  vizuri nipate mtu wa kunituliza moyo kwani ndio maisha hayo. 

Kupitia mtandao mmoja wa kutafutia watu wapenzi, nilipatana na mwanaume mmoja mwenye  asili ya Nigeria na hapo nikaona ni vizuri tuwe wapenzi alikuwa mtanashati kweli na aliniambia  sharti nimtumie nauli kwani alikuwa mbali kidogo na kaunti ya Kisii lakini alikuwa tu nchini  Kenya kwenye kaunti ya Nairobi. Nilimtumia nauli kwani nilikuwa na hela ajabu tena nilikuwa  natamani sana kuwa na mtu haswa wa kuniliwaza moyo wangu. Jama aliwasili kwenye kauti ya  Kisii nami nikafanya matayarisho ya kumchukua kutoka kwenye kituo cha magari hadi kwangu  nyumbani. Aliwasili nyumbani na alionekana mwenye utu na ama kwa hakika moyo wangu  ulimwalika kwa kila hali. 

Usiku ule hata hatukufikiria lolote kwani tulifanya mambo yetu na ama kwa hakika kalameni  yule alikuwa shupavu sana katika swala zima la kimapenzi. Hapo niliona kama nilikuwa  nimejishindia dhahabu kwani alionekana kuwa mwneye mapoenzi ya juu zaidi. Siku iliyofuatia  tulienda kwenye biashara zangu na hapo nilikuwa nachukua pesa ambazo biashara zilikuwa  zimeleta siku ile kwa akjili ya kupeleka kwenye benki siku iliyofuatia. Pesa zile niliziweka kwenye  nyumba yetu kwa imani kwamba mpenzi wangu mpaya alikuwa ni mtu wa kuaminika na  hangezichukua. Tulilala kama kawaida baada ya kufanya mambo yetu kama kawaida.

Saa kumi na moja asubuhi niligutuka kutoka usingizini na hapo nikapigwa na mshangao  hapakuwa na mtu kwenye kitanda. Mpenzi wangu raia wa Nigeria alikuwa kasepa kitambo. Nilishangaa ni vipi aliamka bila yangu hata kujua. Nilipoangalia mahali ambapo nilikuwa naweka  hela za biashara machozi yalinitiririka kwani takribani shilingi elfu mia tatu zilikuwa zishaenda. Nilijaribu kupiga ripoti kwenye kituo cha polisi kwa ajili ya uchunguzi lakin polisi walisema  kwamba jama yule alikuwa mtapeli mkubwa na kwa hivyo walihitaji mkuda zaidi ili kumnasa. Nilikuwa hapo awali nimemjua daktari Kiwanga kupitia redio na hapo nikampigia simu. 

Alinialika kwenye afisi zake mjini Nakuru na bila kuptoteza muda wowote alinishughulikia. Nilirejea nyumbani kwa imani kwamba mwizi yule angepatikana. Baada ya siku tatu, nilipokea  simu mwendo was a tisa usiku. Alikuwa yule jombi ambaye alikuwa mlangoni pangu akilia kwa  uchungu huku akisema kwamba pesa zangu zilikuwa zikimwongelesha. Hapo nilijua kwamba  daktari Kiwanga alikuwa kafanya mambo yake. Nilipata hela zangu na baadaye kumsamehe  jama yule. Nashukura sana daktari Kiwanga kwa usaidizi wako. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com

 kwa mengi zaidi. 

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments