Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mwanamuziki Diamond Platnumz Katumwa PESA Mjini, Afunguka Kampuni ya Kubet

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Mwanamuziki Diamondplatnumz ameendelea kufanya uwekezaji katika sekta mbalimbali nchini ambapo leo hii rasmi ametangaza kuzindua kampuni itakayokua ikijihusisha na michezo ya kubashiri nchini @wasafibetofficial

Diamond ameshare taarifa hii Kupitia ukurasa wake rasmi wa Instagram kwa kuchapisha logo ya kampuni hiyo na kuandika "pesa ilipo" huku aki tag ukurasa rasmi wa kampuni hiyo itakayo kuwa ikitoa pesa kwa washindi watakao shinda michezo ya kubashiri.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments