Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Nilikuwa Mateka Katika Swala la Kupenda Ngono, Niliambukizwa Magonjwa Kibao ya Zinaa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Ama kwa hakika kila mtu huwa na kitu ama jambo ambalo yeye huepnda kufanya maishani kwa  ajili ya furaha yake mwenyewe. Watu wengine hupenda kucheza mpira, kusafiri, kusikiza  muziki, kupika na kdhalika. Kwa jina ni Paul kutkoa katika kaunti ya Nairobi. Kwangu nilikuwa  mraibu wa kushiriki ngono kila mara. Siku haingekamilika kabla yangu kufanya ngono. Sikuwa  na mke kwa hivyo wakati mwingi nilikuwa nikiwaendea makahaba pale mjini na nilikuwa na  shiriki ngono kwenye baadhi ya madanguro mjini Nairobi. Makahaba kwenye barabara ya  Koinange street na Luthuli street wote walinijua kwa kila hali kwani nilikuwa mteja wao wa kila  siku. Ama kwa hakika nilkuwa mraibu wa swala zima la usherati. 

Swala hilo lilinifanya hata kuanza kusahau kuata mke kwani siku zangu za kuoa zilikuwa  zisshafika. Kila siku nillikuwa nimetenga takaribani shilingi elfu moja kwa sababu ya kushiriki  ngono mjini baada tu ya kazi na makahaba. Afya yangu ilikuwa imedhofika kweli kwani sikuwa  na dhamini chakula sana kwani ngono ndio ilikuwa ni chakulka changu cha kila siku. Hali ile  yangu ya uraibu wa kupenda ngono iliendelea kwa muda mrefu na hata iliaza kuniharibia  mipango yangu mingi ya maisha. Sikuwa na msimamo maishani wala kujali lolote. Marafiki  zangu walifany maendeleo katika maisha yao na mimi niliendelea kufanya ngono na makahaba kila wakati swala ambalo lilinimaliiza pesa na muda wangu. 

Nilikumbwa na mshtuko siku moja baada ya kuamka na kuwa na maumivi kila nilipokuwa  naenda haja yangu ndogo. Mkojo haukuwa ukitoka licha ya kuwa na hamu. Huu ulikuwa  mwanzo wa masaibu yangu. Nilipoenda hospitalini kubaini ni nini kilikuwa ni shida hapo  nilipatikana na ugonjwa wa kisonono. Ama kwa hakika ilikuwa ni abiu na sikutaka hata kutibiwa  pale hospitalini. Nilifahamu tu ni wale makahaba walioniambukiza ugonjwa huo wa zinaa kwani  wakati mwingine nilikuwa hata nashiriki ngono bila hata ya kinga.

Nilianza kutafuta namna ya ningepata tiba asilia ya kutibu ugonjwa ule kwani nilikuwa mwenye  aibu kupokea tiba kutoka hospitalini. Wakati ule ugonjwa ule ulikuwa umenilemea kabisa kwani  hata kutembea ilikuwa ji shida. 

Hapo nilipatana na daktari Kiwanga kupitia mtandao wake wa www.kiwangadoctors.com nilimpigia simu kwani nilikuwa kwenye maumivu kutokana na ugonjwa wa kisonono ambao  ulikuwa jinamizi kwwenye maisha yangu. Baada ya muda wa wiki moja nilifika pale ofisni pa  daktari Kiwanga na hapo nikamweleza masaibu niliyokuwa nayo. Alininipa tiba ya asilia kwa  ktumia mchanganyiko wa mizizi ya kienyeji aliyoniambia kwamba ingetoa ugonjwa ule kabisa. Nilirejea nyumbani na kutumia dawa ile kwa muda wa siku tatu. Ama kwa hakika ugonjwa ule  ulikuwa umekwisha kabisa. Nilibadilisha mienendo yangu kabisa kwani hata niliweza kuoa na  kutoka katika ulingo wa kupenda makahaba. Asante sana dktari Kiwanga kwa usaidizi wako huo. Mtu yeyote ambaye ana kumbwa na zimwi la magonjwa ya zinaa kama kisonono, kaswende na  mengine namshauri kutembelea daktari Kiwanga kwani ndiye sulushisho la maisha. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965 

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments