Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Q Chief apigwa na kitu kizito kichwani




Msanii Aboubakary Katwila Q Chief ameweka wazi kwamba amepitia changamoto nyingi tangu ameingia kwenye ndoa jambo ambalo limemfanya kumkondesha mwili wake.


Q Chief ameongeza kusema jambo lingine lilomfanya kukonda ni changamoto binafsi za maisha yake mpaka kusababisha kukaa kimya kwa muda wa mwaka mmoja kwenye game.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments