Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Rais wa Malawi Lazarus Chakwera amewaambia raia waache kuomba kwa wanasiasa





Rais wa Malawi Lazarus Chakwera amewataka raia kila mmoja kuwajibika katika kuleta maendeleo ya nchi hiyo badala ya kuyadai kutoka kwa wanasiasa.

Amesema alikua na nia ya ujumbe kwenye simu yake watu wakimtaka "kuziendesha familia zao" kwasababu tu yeye ni rais-akiongeza kuwa Wabunge walipata ujumbe wa namna hiyo hiyo kutoka kwenye majimbo yao.

"Lazima tujitibu tabia ya kuomba kwa wanasiasa kuliko tunachokitaka kutoka kwetu wenyewe..nchi yetu haitaendelea kwa tabia ya namna hii," alisema.

Rais wa Malawi amewataka raia kutekeleza mipango katika ngazi ya familia ambayo inakwenda sambamba na mpango wa maendeleo wa taifa ambao alikua akiuzindua.

Alitoa mfano mpango wa kuimarisha uzalishaji,kilimo cha biashara ambao amesema hautafanikiwa kama "hakutakuwa na mabadiliko katika ngazi ya familia".

Hotuba ya rais huyo iliwekwa kwenye mtandao wa Facebook.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments