Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Rudisha Hali ya Uaminifu Kwenye Ndoa au Mahusiano yako, Daktari Kiwanga Ana Tiba Kwa Ajili ya Wanandoa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Ama kwa kweli uaminifu ni swala ambalo huwa kitu kigumu katika ndoa au mahusiano mengi  katika jamii za leo. Watu wengi hujipata kutokuwa waaminifu kwa ajili ya maswala kadhaa kama  ukosefu wa mapenzi, ukosefu wa hela kwenye ndoa na hata kuwa na chuki baina ya wapenzi  kwenye mahusiano. Kwa jina ni Rafael kutokea katika kaunti ya Machakos. Nilikuwa kwenye  uhusiano wa ndoa na dada mooja ambaye alikuwa ni mke wangu. Miezi kadhaa baada ya  kufunga ndoa naye hali ilikuwa shwari kabisa kwani alikuwa mtu mwaminifu kupita kiasi na  hapo nilijua kwamba nilikuwa keshapata mke na nusu. Kila rafiki yangu alimsifia kwa ajili ya  ukarimu wak na hali yake ya kuwa mwaminifu. 


Muda ilivyosonga ndipo hali yake ya kuwa mwaminifu kwenye ndoa ilianza kubadilika kwani  alinza kuwa na wapenzi wa nje ya ndoa. Nilishangaa sana kwani hata wakati mwingine alikuwa  akipigiwa simu usiku wa manane huku wakiitana majina ya kimapenzi hii ikiwa ni dhihirisho  tosha kwamba mpenzi wangu huyu alikuwa kwenye uhusiano na mtu mwingine. Nilikuwa  nampenda na moyo wangu wote na hivyo swala lile lilikuwa linanichukiza ajabu. Kila nilipokuwa  nikimuuliza ni mbona alikuwa na tabia ile alisema mara wale walikuwa ni ndugu zake ama kwa  mara nyingine alisema walikuwa ni wajombake walitotaka kujua alikuwa akiendelea vipi. Jambo  lililonishangaza ni kwa nini basi wale ndugu na wakjomba zake walimpigia simu mwendo wa  usiku pekee. 


Hapo nilijua kwamba mambo yalikuwa yanaenda vibaya. Sikutaka ugomvi nay eye kwa maana  upendo wangu kwake ulikuwa kwenye kiwango kingine maishani. Nilianza kukubwa na mawazo  ni vipi ningefanya ili tabia ile ya mke wangu kudanganya iweze kutokomea. Kila rafiki yangu  niliyemwambia kwamba mke wangu alikuwa na uozo wa kutokuwa mwaminifu kwenye ndoa  hakuniamini hata kidogo kwani walimjua kama mtu mpole na mwenye mapenzi haswa kwangu.


Lakini umdhaniaye siye kwa wakati mwingine. Nilipokuwa nikisoma mtandaoni kuhusu njia za  kufanya mpenzi wako awe mtu mwaminifu nilipatana na wavuti www.kiwangadoctors.com hapo nikona daktari Kiwanga ambaye alikuwa ni daktari wa tiba asilia na ambaye aliwasaidia  wanajimii kuhusu maswala mbalimbali ya ndoia na hapo nikajitwika jukumu la kumpigia simu na  hap akatenga muda wa kukutana naye afisini pake. Baada ya wiki moja nilifika kwenye ofisia ya  daktari Kiwanga. 


Hapo nilifungua moyo wangu na kumweleza mambo yaliyokuwa yananikumba kwenye ndoa  yangu. Daktari Kiwanga alifanya shughuli zake za matambiko ya tiba asilia. Mwishowe alinipa  misumaa ya kuleta penzi kwenye ndoa na kufanya watu wawe waaminifu kwenye mahusiano  


na ndoa. Nilirejea nyumbani na hapi baada ya siku moja nilishangaa kwani mke wangu alisema  wazi kwamba alikuwa na mpenzi mwingine na hapo alikuwa kabadilika. Nilijua bayana kwamba  hio ilikuwa ni kazi ya daktari Kiwanga. Nilimsamehe kwani penzi langu kwake lilikuwa la dhati  ajabu. Asante sana daktari Kiwanga kwani tangfu ile siku tumekuwa na uaminifu kwenye ndoa  yetu. 


Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965 

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments