Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Somo Tunalopata Kutoka Kwa Mandela na De Klerk



Wakfu wa Nelson Mandela umetukumbusha hotuba ambayo rais wa kwanza mweusi wa Afrika Kusini aliitoa katika sherehe za miaka 73 ya kuzaliwa kwa mtangulizi wake, FW de Klerk.

Bwana Mandela alisema: "Ikiwa sisi wawili wazee, tuna somo lolote kwa nchi yetu na kwa ulimwengu, ni kwamba suluhu za mizozo zinaweza kupatikana tu ikiwa wapinzani wamejitayarisha kimsingi kukubali uadilifu wa kila mmoja."

Mandela alifariki mwaka 2013 akiwa na umri wa miaka 95.

De Klerk amefariki leo akiwa na umri wa miaka 85. Wawili hao walipataTuzo ya Amani ya Nobel mwaka 1993 kwa jukumu lao katika kukomesha mfumo wa ubaguzi wa rangi nchini Afrika Kusini mwaka 1994.

 Download Our Udaku Special APP Kutoka Google Play Store Kwa Kutumia Link Hii Hapa>>>

Post a Comment

0 Comments