Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Zari Hassan Hatimaye Ataja Sababu Zilizovunja Mahusiano Yake na Diamond Platnumz "Wasichana Walikuwa Wengi"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Zari amefichua miongoni mwa sababu zilizomfanya kumwacha staa wa bongo Diamond Platnumz ni kwa sababu ya kutokuwa mwaminifu mfululizo.

Anasema wasichana walikuwa wengi na katika baadhi ya matukio, kulikuwa na mimba zinazohusika.

Akizungumza wakati wa mahojiano ya wazi na Toke Makinwa, Zari alisema,

"Yote ambayo yametameta sio dhahabu. Tulijaribu kuifanya ifanye kazi lakini haikufanya hivyo, tulikuwa kwenye uhusiano wa mbali

Wakati mwingine alikuwa akipanda ndege kwenda Afrika Kusini na mimi nasafiri hadi Tanzania. Kulikuwa na ukafiri mwingi

Kulikuwa na stori za wasichana tofauti kutoa mimba kwa ajili yake. Lakini kulikuwa na msichana mmoja (Hamisa Mobetto) ambaye aliamua kufanya hivyo. kushika mimba. Kwa muda wa miezi tisa yote, ningesikiliza hadithi." Zari alifunguka.

Mwanasosholaiti huyo aliendelea na mazungumzo yake, huku akidai kwamba Diamond alikuwa amekana kwamba mwanawe haisa ni wake na kudai kwamba ni video vixen wake tu.

"Nilipomuuliza alisema mwanamke huyo ni video vixen tu aliyeletwa na wakala. Alisema hamjui. Wakati mtoto alipozaliwa alimtuma mama yake kumtembelea. Nilipomuuliza kuhusu yeye alisema mama yake alikuwa hospitali akifanya jambo lingine."

HABARI HIZI ZINAPATIKANA APP YA UDAKU SPECIAL PEKEE IDOWNLOAD HAPA  IWE KATIKA SIMU YAKO.......

Awali tumeona staa huyo wa bongo akitumia muda wake wingi na wanawe Afrika Kusini.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments