Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Baba Levo "Fayvanny Apoteza SIFA za Kuwa Mke Bora Kisa Tik Tok"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Ni maneno ya msanii baba levo baada ya @fayvany kufungua account tiktok na kushiriki challenge mbali mbali za tiktok zingine zikiwa hazina maadili mazuri kwa jamanii
Ni sio kwa huyo tu wanawake wengi wa mjini wamekua wakifanya wakishiriki challenge mbali mbali zinazoonyesha maumbile yao na kujiona kama maisha wameyapatia sanaa kumbe ni ushamba tu na kupoteza hadhi ya kuwa wife material

Nafasi za Ajira 92 zilizotangazwa Leo Bonyeza HAPA

Hasa kwa mtu maarufu kama @fayvany ambae anatakiwa kua kioo kizuri kwa jamii kwa sababu anafatiliwa na watu wengi mitandaoni lakini inakua tofauti na kupotosha jamii .

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments