Ticker

6/recent/ticker-posts


 

BREAKING| Klabu ya Simba imezindua rasmi KAMPENI ya kuchangia ujenzi wa uwanja

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


BREAKING| Klabu ya Simba imezindua rasmi KAMPENI ya kuchangia ujenzi wa uwanja. Kampeni hiyo inaitwa SIMBA YETU, UWANJA WETU.

Mtendaji Mkuu wa Simba @bvrbvra na Mwenyekiti wa Wanachama Bw. Murtaza Mangungu kwa pamoja wamezindua kampeni hiyo.  

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments