Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Diamond Platnumz Ataja Kiasi Cha Mkwaja Alicholipa Kodi Serikalini

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


"Nilikuwa nafanya mahesabu hapa namna ya kimapato huu mwaka kwa kodi ambazo tumezichangia ni Bilioni 1.7, najivunia Serikali imeniwekea mifumo sahihi najiona ni mlipa kodi na nachangia kwa namna moja au nyingine." @diamondplatnumz

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments