Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Dogo Janja "Sisi Hatuwezi Kuachana Kamwe"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Mwanamziki Mahili Hapa Tanzania @dogojanjatz Amefunguka kuwa wale wanaongoja Yeye na Mpenzi Wake @quenlinnatotoo Waachane Basi Watasubiri Sana kutokea kwa Jambo Hilo.

"Vipi kunanoga au ndio akiona una type anazima data?😅 Kwetu Sisi Ni Full Shangwe kuachana Ndio Hatuwez 😂😂"-Ameandika Dogo Janja


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments