Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Fahyma wa Rayvanny "Mwaka Huu Hauishi Lazima Niolewe"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Mwanadada fahyvanny Juzi kwenye kipindi cha LaviDavi kinachoruka hewani kupitia wasafifm. Fahyvanny aliulizwa na kujibu maswali mengi yakiwemo ya kuhusu mahusiano yake na na msanii mashuhuli hapa nchini rayvanny

Moja kati ya swali alilojibu fahyvanny nikuhusi kuolewa, fahyvanny alifunguka yafuatayo "Yes kuolewa nitaolewa na mwaka hauishi nitakuwa tayari nimeshaolewa" ... Ni jibu alilojibu fahyvanny baada yakuulizwa kwenye kipindi cha Lavidavi ya wasafifm usiku wa kuamkia leo.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments