Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Habari za Diamond Platinumz na Zuchu zinazodai wanapanga kuoana zaibua hisia mitandaoni

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Mange Kimambi ambaye ni mwanaharakati wa Tanzania na mwanablogu amemzindua  app hivi punde na amekuwa akiweka porojo za watu mashuhuri ambazo aliogopa kuzisambaza kwenye Instagram kwa sababu akaunti yake ingeweza kuripotiwa na kuzimwa.

Kwa hivyo, kulingana na yeye, ana ujasiri wote unaohitajika kuthibitisha kuwa Diamond na mfanyakazi wake Zuchu ni kitu  kimoja na wanatazamia kufunga ndoa hivi karibuni.

Alidai kuwa alikuwa ameshiriki habari hizo hapo awali lakini akajipata hadi kuongeza muda wa kufuta wadhifa huo.

Sasa, hata aliuliza wanamitandao kumwomba msamaha.


 
Jamani amkeniiiiiiiiiiiiiii, Mange Kimambi App kuna breaking news ya kufungia mwakaaaaa……Jamani Zuchu na Diamond wamejua kutufungia mwaka vizuri 不不不不不," Aliandika Mange.

Hata hivyo, baadhi ya wanamitandao hawakumwamini kwa sababu walihisi alitaka tu wateja wa programu yake.

View this post on Instagram
A post shared by Mange Kimambi (@mangekimambi_)


Wengine ambao walionekana kusoma habari walishindwa kuacha kushangaa jinsi watu hao wanaodaiwa kuwa wapenzi waliweza kuficha uhusiano wao kutoka kwa umma kwa muda mrefu sana.

Wasanii hao wawili hawajajitokeza kuthibitisha habari hizo, lakini mashabiki na wanamitandao wamesalia na maswali chungu nzima, je ukweli ni upi?

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments