Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Hati ya Mashhtaka ya Paul Makonda Yaboreshwa

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Mwandishi wa habari, Saed Kubenea kupitia wakili wake, Hekima Mwasipu, leo Ijumaa wameomba kuondoa maombi yakufungua kesi ya matumizi mabaya ya madaraka dhidi Paul Makonda katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni, ili waboreshe hati ya mashtaka. Tayari ameshafungua maombi upya.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments