Ticker

6/recent/ticker-posts


 

James Mbatia Amuomba Rais Aifute Kesi ya Mbowe "Haina Picha Nzuri Kwa Taiafa"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


"Ndugu Rais hii kesi ya @freemanmbowetz haina picha nzuri kwa nchi haitusaidii kama Taifa kesi hii ni ya kisiasa imalizwe kisiasa afunike kombe mwanaharamu apite tutajidhalilisha kama Taifa aondoe hii kesi Mahakamani"James Mbatia
M/kiti NCCR-Mageuzi

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments