Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Jinsi Daktari Kiwanga Aliniwezesha Kupata Ajira, Hii ni Baada ya Miaka Mingi ya Mahangaiko

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Kila mtu huwa na kazi ambayo hutamania maishani mwake. Wengine hupenda kuwa wahandisi,  wafanyibishara, waalimu na hata watu mashuhuri kwenye jamii. Kwa jina ni Hezbon na lengo  langu maishani ilikuwa ni kuwa daktari kwani nilikuwa hata na nimehitimu kutoka katika chuo  kimoja kikuu nchini Kenya ambapo nilikuwa nimesomea swala zima la kuwa daktari.hali ilikuwa  ngumu kwani kila mahali nilipopeleka barua zangu za kuomba kazi mara waliniambia kwamba  hapakuwa na nafasi ama mara nyingine walisema kuwa walitaka niwe na ujuzi wa miaka kama  minne katika swala zima la kuwa daktari. Ama kwa hakika sikuwa na bahati ya kujitoza katika  ulingo wa kuwa daktari katika jamii. Hii ilikuwa ni kisingizio tu kwani nilikuwa na ujuzi tosha wa  kuwa na uwezo wa kutibu watu. 

Miaka tatu ilipita na hali ilikuwa ni ile ile tu ya mahangiako ya kutafuta kazi kila mara. Hospitali  zingine zilitaka mimi niangie mfukoni ili niwahonge ndipo waweze kunipa ajira lakini mimi  sikuwa na lolote kwani maisha ya uchochole yalikuwa keshani valia njuga. Nilijipiga moyo konde  na kumini kwamba siku moja ningekuja kupata ajira licha ya changamoto za siku ya za kwanza  kutafuta ajira. Wazazi wangu hawakuwa na mali ama utajiri wowote ambao wangetumia ili  kuninunulia ajira. Kile ambach walinsaidia nacho ni maombi ya kila siku kwani pia nao walikuwa  na imani siku moja ningekuja fanikiwa ambapo ningekuwa na ushawishi katika maisha yao pia. Ilifikia wakati ambapo niliona kana kwamba maisha yalikuwa na mapendeleo kwa upande  wangu. Hii ni kwa sababu marafiki wengi ambao tulisoma nao walikuwa kila mtu keshapata ajira  na mimi bado nilikuwa katika ile hali ya mahangaiko kila uchao. 

Nilipoteza imani kabisa na hata wakati mwingine nilijimabia mbona hata nilienda kwenye chuo  kikuuu kupata mafunzo ya kuwa daktari na sasa kupata ajira ilikuwa ni kazi ngumu kweli. Nilibaki kusononeka maishani na hata kijililia kila mara. Kila siku nilipiga dua kwani sikusahau  kushukuru Mungu kwa ajili ya uhai licha ya kutokuwa na ajira yeyote.

Nilijua ipo siku moja ningekuja kupata ajira na maisha yangu yangebadilika kwa kila hali. Rafiki  yangu mmoja ambaye alikuwa na ajira alinieleza jinsi ambavyo daktari Kiwanga alimsaidia  kuipata ajira ya kuwa mhandisi. Alinipa nambari ya daktari Kiwanga na hapo nikajua kwamba  siku yangu ilikuwa keshafika kwani alinieleza daktari Kiwanga alikuwa mtu tegemeo katika  swala zima la tiba asilia. Nilikutana na daktari Kiwanga katika ofisi zake. 

Alinifanyia matambiko ya tiba asilia na kunipa hakikisho kwamba baada ya siku tatu nitakuwa  nimepata kazi yangu niliyokuwa nikiitamani ya kuwa daktari. Siku tatu baada ya kurejea  nyumbani, nilipokea mwito wa kufanya kazi katika hospitali moja mjini Nairobi. Mshahara  ulikuwa mnono kweli. Hapo niligundua kwamba daktari Kiwanga alikuwa ni mtu tegemea katika  mahangaiko maishani. Asante sana daktari Kiwanga kwa kuniwezesha kupata ajira. Maisha  yangu yalibadilika kutoka kwenye uchochole hadi kwenye maisha niliyokuwa natamania siku  nyingi. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio.

 Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments