Ticker

6/recent/ticker-posts

Jinsi Nilivyomaliza Ugonjwa Sugu wa Kufura Miguu, Hii ni Baada ya Kupatana na Huyu Daktari wa Tiba Asilia

 


Watu katika ulimwengu wa sasa hukumbwa na magonjwa tofauti tofauti kulingana labda  maisha wanayoishi ama mambo kadhaa ya urithi kutoka katika familia wanazotoka. Kwa jina ni  Dennis kutoka katika kaunti ya Kiambu. Ugonjwa wa kufura miguu ulikuwa ni donda sugu katika  maisha yangu. Miguu yangu ilikuwa ikifura huku isana swala ambalo halikuwa likinipea usingizi  kama vile watu wengine. Uvimbe huu kwenye miguu yangu uliandamana na harufu mbaya  ilifyokuwa ikifuatwa na uzaa. Kwa mara mingi watu haswa kazini nilipokuwa nikienda kila siku  walianza kunitenga kwa sababu uvundo uliotokana na shida ile ya kufura miguu ilikuwa  keshafika kwenye kiwango hatari. 

Hali hii ilinifanya niseweze hata kuvaa viatu na hapo nikaanza kuvaa malapa kila siku nikienda  kazini. Kulingana na mjomba wangu, hali ile ilikuwa ni urithi kutoka kwa moja ya jamaa wangu  ambaye alikuwa na hali ile ya uvimbe wa miguu. Ama kwa hakika hali hii ilikuwa ikininyima rah  asana kwani mara nyingi nilipenda kukaa na watu haswa marafiki kwa ajili ya kupiga gumzo na  mara hii singeweza kutokana na shida ile. Nilijaribu baadhi ya madawa kutoka katika hospitali  

nyingi tajika mjini Kiambu lakini hakuna hata siku moja niliweza kupata suluhu la jinamizi hili. Mke wangu pia aliungana na watu wengine kunikumbusha kwamba shida ile ilikuwa  ikimkosesha usingizi kwani mara nyingi harufu ilikuwa ni shida kwani tulilala naye kitanda  kimoja. 

Tiba zote za kiasilia zilikuwa shaziwezi kabisa kutibu ugonjwa ule kwani hapo awali nilikuwa  nimetembelea madaktari wa miti shamba zaidi ya wane. Hapo nilikuwa nimekata tama kabisa. Hali ile ilinizidi kabisa na hapo nikaonelea niikubali na kuanza kuishi nayo kwani hakuna tiba  iliyokuwa ikifanya kazi ama kunipa suluhisho la shida ile. Ama kwa hakika sikuwa mtu wa amani  haswa pale kazini.

Ilifikia mahali bosi wangu alinipa likizo ya lazima ili niweze kutatua shida ile lakini shida ilikuwa  eti kwamba sikuwa na njia ama namna yeyote ya kupata tiba kamili ya shida ile. Kupitia  mtandao, niliweza kupata wavuti www.kiwangadoctors.com na hapo nikagundua kwamba  palikuwepo na daktari tajika wa miti shamba kwa jina Kiwanga. 

Nilichukua nambari yake kupitia kwenye mtandao ule na kumpigia simu kwa ajili ya kukutana  naye kwa matibau ya kunipatia suluhu la kudumu kuhusu uvimbe wa miguu yangu. Ama kwa  hakika daktari Kiwanga alikuwa ni mtu tajika kabisa katika kazi zake kwani kupitia mtandao ule  alikuwa kesha saidia mamia ya watu kupata suluhu za maisha yao. Nilifika kwa daktari Kiwanga  na hapo akanipa dawa za miti shamba ambazo nilipaswa kuzitumia kila siku. Alifanya pia  matambiko ya asilia ili kuweza kuondoa hali ile kabisa. Nilirudi nyumbani na baada ya kutumia zile dawa kwa muda wa siku tatu, ule uvimbe ulikuwa keshaisha kabisa. Nilianza kuvalia viatu na  hapo hali ikarejea kabisa. Nilirejea kazini kwa mara nyingine kwani daktari Kiwanga alikuwa  keshanipea suluhu la shida yangu. Mungu awe nawe daktari Kiwanga kwa mambo mazuri  unayofanyia insi. 

Ni daktari wa tiba asilia anyesuluhisha shida mbalimbali katika familia na jamii kama vile  kutopata kazi, kupoteza kazi, kuwa na kismati maishani katika Nyanja mbalimbali kama vile  bishara, michezo ya kamari, kuwa na ndoa dhabiti, kukuwezesha kushinda kesi kotini kwa ajili  ya kupata haki, kufanya uwe mtu wa kuheshimika kwenye jamii, kukulinda kutokana na hasidi  wako ambao hawakutakii mema maishani na kuwa na bahati nzuri maishani. Tiba asilia ya  daktari Kiwanga hufanya kazi kwa muda wa masaa ishirini na manne, hali hii imefanya watu  wengi kupenda tiba yake kwani wengi wameweza kusaidika kutokana na hali yao ya  kusononeka hapo awali. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako,  

piga simu kwa nambari +254769404965/

barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama  tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments