Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Jinsi Nilivyopata Kipatalishi Changu Chenye Thamani ya Shilingi Laki Moja, Kiliibiwa Nikiwa Kwenye Gari la Usafiri

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Kwa jina ni Kelvin kutoka katika mtaa wa Runda jijini Nairobi. Hiakuwa kawaida yangu kutumia  matatu za usafiri kwani nilikuwa na gari langu ambalo kila mara nilikuwa nikitumia kwa ajili ya  uasafiri. Kwa mara nyingi mambo ya kutishia yalifanyika katika magari haya ya usafiri kama  abiria kutapeliwa, kuibiwa na hata wengine haswa wanawake kubakwa. Siku ile nilitoka kazi  kama nimechelewa na hapo sikuwa na budi ila kuchukua matatu ya kwenda hadi mtaa wetu. Nilikuwa na mkoba wangu uliokuwa na kipatakilishi changu aina ya “aple” chenye themani ya  shilingi laki moja pesa taslimu za Kenya. 

Matatu ile ilikuwa yenye miondoko ya aina yake kwani ilikuwa ikicheza mziki wa juu ajabu. Nilishuka kwani nilikuwa keshafika kwenye mtaa wetu. Nilipoangalia mkoba wangu uliokuwa  begani, hapakuwa na kipatakilishi changu kwani mkoba ulikuwa umekatwa na kompyuta yangu  ilikuwa keshaibiwa. Nilikumbwa na mawazo mengi kwani ndani ya kipatakilishi kile nilikuwa  nimewekavitu muhimu za kazini na hata kuhifadhi faili mbalimbali. Sikuyaamini macho yangu  ikiwa kipatakilishi kile kilikuwa hakipo. Nilibaki mwenye kusononeka ajabu. Wiki ile hakuwa  nzuri kwangu kwani kila siku nilikuwa nakumbuka tu kitatakilishi kile jambo lililoniudhi ajabu. Sikuwa na uwezo wowote kumpata aliyeniibia. 

Nilianza kufanya uchunguzi na hata nikaripoti kwenye ofisi ya matatu ile kwamba nilikuwa  nimeibiwa kwenye mojawapo ya magari yao lakini hawakuchukua hatua yeyote. Kwa mara  nyingi walikuwa wakinifokea kwamba nilikuwa labda mlevi na kwamba walinidai matatu zao  kwa mara nyingi huwa hazibebi wezi. Nilibaki kusononeka. Shilingi zangu laki moja pesa za  Kenya zilikuwa zishaenda ivo. Nilikuwa mwenye machungu na hatas niliapa kufanya lolote kwa  yeyote ambaye ningempata kuwa na kipatakilishi kile.

Waganga wengi bandia walikula hela zangu kwani kila mara nilipowatembelea hapakuwa na  ishara kwamba ningepata bidhaa yangu ambayo nilikuwa nikithamini ajabu. Hapo ndipo rafiki  yangu James wa muda mrefu alinilelekeza kwa dakatari Kiwanga. Alinipa nambari yake. 

Sikusita kwani nilimpigia simu ili kupata usaidizi wa huduma yake kwani nilikuwa kabisa nataka  kupata tarakislishi yangu. Nilifika afisini kwa daktari Kiwanga na hapo akanishugulikia. Alichanganya baadhi ya dawa zake za kienyeji na pia kufanya matambiko ya kurejesha mali  iliyoibiwa. Alinipa hakikisho kwamba mwizi angepatikana baada ya siku moja tu. Nilirejea  nyumbani na hapo baada ya siku moja nikapigiwa simu na mtu nisiyemjua. Aliniambia tukutane  mahali fulani. Kufika katika sehemu ile, alikuwa ni kondakta wa matatu ile. Alisema kwamba  alikuwa kesharejesha kipatakilishi changu kwani hakuwa na uwezo wa kupata hata lepe la  usingizi. Hapo nilihgundua kwamba daktari Kiwanga alikuwa ni mtu wa kuaminika kweli. Nashukuru sana daktari Kiwanga kuniwezesha kupata kipatakilishi changu. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments