Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Kauli Aliyoambiwa Lulu Diva na Mama Yake Mzazi

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Lulu Diva anasema mama yake alikuwa anampa sapoti kubwa kwenye mambo anayoyafanya pia alikuwa anatamani kufanya vitu vingi lakini hali ya afya na umri ulikuwa haumruhusu

Akimzungumzia mama yake enzi za uhai wake Lulu Diva anasema ni mama ambaye alikuwa anamsihi asikate tamaa, afanye bidii na kuendelea kufanya kazi

Pia amesema mama yake alikuwa anamwambia asifananishe kifo na usingizi kwa sababu yeye ni mtoto wa kimaskini hivyo apambane asijifananishe na matajiri.

Taarifa za kifo cha mama Lulu Diva zimetoka siku ya jana na msiba upo Kunduchi Dar es Salaam karibu na kota za jeshi.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments