Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Kesi ya Makonda yatinga Mahakama Kuu

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



KESI ya jinai iliyopangwa kufunguliwa dhidi ya aliyekuwa mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Christian Makonda, imetinga kwa Jaji Mfawidhi, Mahakama Kuu, Kanda ya Dar es Salaam, nchini Tanzania. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Taarifa zilizothibitishwa na wakili wa muombaji, Hekima Mwasipu zinasema, uamuzi wa kulipeleka suala hilo kwa Jaji Mfawidhi, umetokana na hatua ya Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni, kugoma kuirejesha tena kesi hiyo mahakamani.


 

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments