Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mama Aliyewanywesha Sumu Watoto Wake Aeleza Chanzo Cha Tukio Akiwa Hospitali

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Baada ya kuwatilia sumu watoto wake watano hali iliyosababisha watoto wawili kufariki dunia, mwanamke mmoja anayejulikana kwa jina Veronika Gabriel (30) mkazi wa Kijiji cha Mwambagaru kilichopo Kata ya Buseresere wilayani Chato Mkoa wa Geita amesema anajutia kutenda jambo hilo nakusema hakudhamilia kuua watoto wake bali ugumu wa maisha pamoja na kutengwa na ndugu zake kulikumfanya akate tamaa ndipo akajikuta anafanya tendo hilo,

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments