Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mbunge Msukuma Ambae Ana Elimu ya Darasa la Saba Atunukiwa Shahada ya Udaktari wa Heshima (PHD)

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Mbunge wa Geita vijijini Joseph Kasheku Msukuma ametunukiwa Shahada ya Udaktari wa Heshima PHD ya Siasa na Uongozi kutoka chuo cha The American Univercity USA cha nchini Marekani.

Msukuma na wenzake 15 akiwemo mwanaharakati Frola Lauo wa Nitetee Foundation aliyetunukiwa Shahada ya Udaktari wa Heshima wa Falsafa mwingine ni aliyewahikuwa Waziri wa Kilimo ambaye ni Mbunge wa Vwawa Songwe Japhet Hasunga.

Shahada hizo wametunukiwa mkoani Dodoma na Profesa Madhu Krishan mwakirlshi wa chuo hicho.

Msukuma mwenye elimu ya darasa la saba amesema chuo hicho kimemfuatilia kwa kipindi cha miaka mitatu katika michango yake bungeni kupitia video za YOUTUBE na alikuwa akipigiwa simu mara kwa mara kwaajili ya kumfuatilia mpaka Desemba 5,2021 ambapo ametunukiwa heshima hiyo

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments